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TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA CHAMA CHA 

WATAKWIMU TANZANIA - 2023 

 

Kwa mujibu wa ibara ya 25(a) ya katiba ya Chama cha 

Watakwimu Tanzania (TASTA), Mkutano Mkuu kwa mwaka 

2023 utafanyika tarehe 26 na 27 Oktoba 2023 katika Ukumbi 

wa Venance Mabeyo, Jijini Dodoma. Mkutano utafanyika 

katika ukumbi wa mikutano wa Venance Mabeyo kuanzia saa 

2:30 asubuhi. Wanachama wote mnaalikwa na kuhimizwa 

kuhudhuria mkutano huu wa kikatiba. Tafadhali thibitisha 

ushiriki kupitia info@tastastat.or.tz.  

 

 

IMETOLEWA NA OFISI YA KATIBU 

CHAMA CHA WATAKWIMU TANZANIA (TASTA) 

 26/09/2023 
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