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TAARIFA KWA WANACHAMA WOTE WA TASTA KUHUSU MAAZIMIO 

YA KIKAO CHA KAMATI TENDAJI YA CHAMA 
 

Ndugu Wanachama, kamati tendaji ya chama ilifanya kikao chake cha 
kawaida kwa mujibu wa Katiba ya chama ibara ya 28(a) tarehe 
10/08/2021 na kuongozwa na Mwenyekiti Ndugu Titus Mwisomba. 
Kikao kilijadili mambo mbalimbali yanayohusu chama. Pamoja na 
mambo mengine kamati iliazimia mambo yafuatayo;  
 

1. Kuwakumbusha wanachama kulipa ada ya uanachama ya mwaka 
2021 pamoja na malimbikizo ikiwa mwanachama anadaiwa ada ya 
miaka ya nyuma. Kila mwanachama anatakiwa kulipa ada ya 
uanachama kila mwaka kwa mujibu wa ibara ya 17(a) ya Katiba ya 
chama. 
 

2. Kwa kuwa siku ya Takwimu Afrika huadhimishwa kila mwaka 
ifikapo tarehe 18 Novemba, chama kianze maandalizi ya 
kuhakikisha kinashiriki ipasavyo maadhimisho hayo. Kwa azimio 
hili, wanachama wote mnaombwa kujiandaa kushiriki 
maadhimisho haya. Ikiwa mwanachama ana mawazo yoyote juu ya 
maadhimisho haya na ushiriki wa chama, awasilishe mawazo yake 
kwa Katibu wa chama. Chama kinaendelea na mipango ya 
maadhimisho na itakapokuwa tayari wanachama wote 
watataarifiwa.  

 
3. Kufanya maandalizi ya mkutano mkuu wa wanachama kwa mujibu 

wa ibara ya 25(a) ya Katiba ya chama. Mipango ya maandalizi ya 
mkutano mkuu yanaendelea na wanachama wote mtajulishwa 
tarehe na mahali utakapofanyika mkutano mkuu. 

 
4. Kwa kuwa Katiba ya chama imechapishwa, kila mwanachama 

ahamasishwe awe na nakala. Nakala ya Katiba inauzwa kwa kila 
mwanachama kwa shilingi 10,000 (elfu kumi) ili kuongeza mapato 
ya chama. 

 
Kwa maazimio haya, kamati zote za utekelezaji zinatakiwa kufanya vikao 
ifikapo tarehe 24/08/2021 na kutoa ushauri ili kufanikisha yale yote 
yaliyopangwa kutekelezwa. 
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