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TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA SABA WA CHAMA 

CHA WATAKWIMU TANZANIA – 2025 

 

 
Kwa mujibu wa ibara ya 25(a) ya katiba ya Chama cha 

Watakwimu Tanzania (TASTA), Mkutano Mkuu wa Saba  

utafanyika tarehe 29 na 30 Mei, 2025 mjini Morogoro. 

Mkutano utaambatana na semina itakayotolewa kwa 

wanachama watakaohudhuria. Taarifa zaidi kuhusu semina 

na mahali Mkutano Mkuu utafanyikia zitatolewa. Wanachama 

wote tunahimizwa kufanya maandalizi ya kuhudhuria 

mkutano.    

 

 

IMETOLEWA NA OFISI YA KATIBU 

CHAMA CHA WATAKWIMU TANZANIA (TASTA) 

 01/02/2025 
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